Lịch thi đấu bóng đá trực tuyến – LTD BD hôm nay chuẩn

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trực tuyến nhanh nhất – Xem LTD BD trực tiếp miễn phí – LTĐ bóng đá các giải đấu bóng đá quốc tế và Việt Nam.

Lịch bóng đá hôm nay, rạng sáng mai

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina
22:05 - 13/07 23
Deportivo Moron Deportivo Moron

vs

CA Chaco For Ever CA Chaco For Ever
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil
Nhận định
05:00 - 13/07 15
Ponte Preta Ponte Preta

4 - 2

Mirassol Mirassol 1
H1: 1-1
Nhận định
07:00 - 13/07 15
Botafogo SP Botafogo SP

0 - 1

Amazonas FC Amazonas FC
H1: 0-1
Nhận định
07:30 - 13/07 15
Paysandu Paysandu

2 - 1

Ceara Ceara
H1: 1-1
Lịch thi đấu J League 1
Nhận định
12:00 - 13/07 23
Consadole Sapporo Consadole Sapporo

1 - 1

Vissel Kobe Vissel Kobe
H1: 1-0
Nhận định
63' - 13/07 23 live
FC Tokyo FC Tokyo

1 - 0

Albirex Niigata Albirex Niigata
H1: 1-0
Lịch thi đấu K League 1
Nhận định
66' - 13/07 23 live
Ulsan Hyundai Ulsan Hyundai

0 - 0

FC Seoul FC Seoul
H1: 0-0
Nhận định
HT - 13/07 23 live
Daejeon Citizen Daejeon Citizen

1 - 0

Gangwon FC Gangwon FC
H1: 1-0
Nhận định
HT - 13/07 23 live
Jeju United Jeju United

0 - 0

Pohang Steelers Pohang Steelers
H1: 0-0
Lịch thi đấu J League 2
Nhận định
63' - 13/07 24 live
Fujieda MYFC Fujieda MYFC

0 - 0

Ehime FC Ehime FC
H1: 0-0
Nhận định
62' - 13/07 24 live
Kagoshima United Kagoshima United

0 - 0

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
H1: 0-0
Lịch thi đấu K League 2
65' - 13/07 22 live
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons

3 - 0

Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC
H1: 3-0
HT - 13/07 22 live
Cheonan City Cheonan City

1 - 0

Suwon Bluewings Suwon Bluewings
H1: 1-0
HT - 13/07 22 live
Cheongju FC Cheongju FC

1 - 0

Ansan Greeners Ansan Greeners
H1: 1-0
Lịch thi đấu Hạng 2 Mỹ
Nhận định
06:30 - 13/07 1
Hartford Athletic Hartford Athletic 1

2 - 2

Charleston Battery Charleston Battery
H1: 2-0
Nhận định
08:00 - 13/07 1
El Paso Locomotive El Paso Locomotive

0 - 2

Las Vegas Lights FC Las Vegas Lights FC
H1: 0-0
Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập
01:00 - 13/07 14
Al Ahly Al Ahly

3 - 2

Pyramids FC Pyramids FC
H1: 1-1
Lịch thi đấu Giao hữu
00:00 - 13/07 CLB
ASK Voitsberg ASK Voitsberg

vs

Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC

Tạm dừng

00:00 - 13/07 CLB
SV Allerheiligen SV Allerheiligen

4 - 5

SC Weiz SC Weiz
H1: 2-2
00:00 - 13/07 CLB
ASV Siegendorf ASV Siegendorf

4 - 0

USV Scheiblingkirchen USV Scheiblingkirchen
H1: 2-0
00:00 - 13/07 CLB
SC Furstenfeld SC Furstenfeld

4 - 0

ASKO Kohfidisch ASKO Kohfidisch
H1: 1-0
00:00 - 13/07 CLB
Plymouth Argyle Plymouth Argyle

2 - 2

Orlando Pirates Orlando Pirates
H1: 1-2
00:00 - 13/07 CLB
Alemannia Aachen Alemannia Aachen

0 - 1

Bochum Bochum
H1: 0-1
00:00 - 13/07 CLB
Kickers Offenbach Kickers Offenbach

7 - 0

RW Walldorf RW Walldorf
H1: 3-0
00:00 - 13/07 CLB
St. Johann St. Johann

2 - 0

Kufstein Kufstein
H1: 1-0
00:00 - 13/07 CLB
Woergl Woergl

vs

Hall Hall

Tạm dừng

00:00 - 13/07 CLB
SAK Klagenfurt SAK Klagenfurt

6 - 2

ASKO Mittlern ASKO Mittlern
H1: 4-0
00:00 - 13/07 CLB
Peterborough United Peterborough United

0 - 1

AFC Wimbledon AFC Wimbledon
H1: 0-0
00:00 - 13/07 CLB
SC St Veit SC St Veit

2 - 1

St Andra / Lav St Andra / Lav
H1: 0-0
00:00 - 13/07 CLB
ASK Royal Sped Klingenbach ASK Royal Sped Klingenbach

vs

SC Sopron SC Sopron
00:00 - 13/07 CLB
SC St Margarethen SC St Margarethen

1 - 1

SC Neusiedl am See 1919 SC Neusiedl am See 1919
H1: 1-0
00:00 - 13/07 CLB
Eintracht Rheine Eintracht Rheine

1 - 0

Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
H1: 1-0
00:00 - 13/07 CLB
SC Heerenveen SC Heerenveen

1 - 0

Almere City FC Almere City FC
H1: 0-0
00:30 - 13/07 CLB
Kundl Kundl

vs

Thiersee Thiersee
00:30 - 13/07 CLB
Uhlenhorster SC Paloma Uhlenhorster SC Paloma

4 - 0

Inter Tuerkspor Kiel Inter Tuerkspor Kiel
H1: 2-0
00:30 - 13/07 CLB
FC Wil 1900 FC Wil 1900

0 - 0

Cham Cham
H1: 0-0
00:30 - 13/07 CLB
Brislington Brislington

vs

Wincanton Town Wincanton Town
01:00 - 13/07 CLB
AFC Fylde AFC Fylde

3 - 1

Blackpool Blackpool
H1: 2-1
01:00 - 13/07 CLB
Evesham United Evesham United

0 - 3

Cheltenham Town Cheltenham Town
H1: 0-0
01:00 - 13/07 CLB
SV Strass SV Strass

2 - 0

USV Gabersdorf USV Gabersdorf
H1: 2-0
01:30 - 13/07 CLB
Buckland Athletic Buckland Athletic

0 - 0

Torquay United Torquay United
H1: 0-0
01:30 - 13/07 CLB
Bashley Bashley

vs

Poole Town Poole Town
01:30 - 13/07 CLB
Taffs Well Taffs Well

1 - 6

Merthyr Town Merthyr Town
H1: 0-2
01:30 - 13/07 CLB
Nantwich Town Nantwich Town

vs

Wolves U21 Wolves U21
01:30 - 13/07 CLB
Totton and Eling FC Totton and Eling FC

vs

AFC Totton AFC Totton
01:30 - 13/07 CLB
Hanwell Town Hanwell Town

vs

Brentford U23 Brentford U23
01:30 - 13/07 CLB
Abergavenny Town Abergavenny Town

vs

Canton Liberal FC Canton Liberal FC
01:30 - 13/07 CLB
Shepton Mallet Shepton Mallet

vs

Bristol Manor Farm Bristol Manor Farm
01:30 - 13/07 CLB
Cadbury Heath Cadbury Heath

vs

Hanham Athletic Hanham Athletic
01:30 - 13/07 CLB
Flint Mountain Flint Mountain

vs

1874 Northwich 1874 Northwich
01:30 - 13/07 CLB
Willand Rovers Willand Rovers

1 - 4

Truro City Truro City
H1: 1-1
01:30 - 13/07 CLB
Torpoint Athletic FC Torpoint Athletic FC

vs

Falmouth Town AFC Falmouth Town AFC
01:30 - 13/07 CLB
Windsor FC Windsor FC

vs

Binfield Binfield
01:30 - 13/07 CLB
Street FC Reserves Street FC Reserves

vs

Middlezoy Rovers Reserves Middlezoy Rovers Reserves
01:30 - 13/07 CLB
Newcastle Blue Star Newcastle Blue Star

vs

Ryton & Crawcrook Albion Ryton & Crawcrook Albion
01:30 - 13/07 CLB
Frickley Athletic Frickley Athletic

2 - 2

Emley Emley
H1: 1-1
01:30 - 13/07 CLB
Hebburn Town Hebburn Town

vs

West Auckland Town West Auckland Town
01:45 - 13/07 CLB
Nailsea & Tickenham FC Nailsea & Tickenham FC

vs

Taunton Town Taunton Town
01:45 - 13/07 CLB
Newhaven Newhaven

vs

Eastbourne Town Eastbourne Town
01:45 - 13/07 CLB
Newent Town AFC Newent Town AFC

vs

Westfields FC Westfields FC
01:45 - 13/07 CLB
Sholing Sholing

0 - 2

Weymouth Weymouth
H1: 0-0
01:45 - 13/07 CLB
MK Dons MK Dons

1 - 2

Barnet Barnet
H1: 0-0
01:45 - 13/07 CLB
FC St Helens FC St Helens

vs

Bootle Bootle
01:45 - 13/07 CLB
Silsden AFC Silsden AFC

vs

Steeton AFC Steeton AFC
01:45 - 13/07 CLB
Cobham Cobham

vs

Kingstonian Kingstonian
01:45 - 13/07 CLB
Appleby Frodingham Appleby Frodingham

1 - 1

Retford FC Retford FC
H1: 1-0
01:45 - 13/07 CLB
Fawley AFC Fawley AFC

1 - 3

Brockenhurst Brockenhurst
H1: 1-2
01:45 - 13/07 CLB
Matlock Town Matlock Town

0 - 3

Derby County Derby County
H1: 0-1
01:45 - 13/07 CLB
Ascot United Ascot United

0 - 1

Winchester City Winchester City
H1: 0-0
01:45 - 13/07 CLB
Mildenhall Town Mildenhall Town

2 - 0

King's Lynn Town King's Lynn Town
H1: 1-0
01:45 - 13/07 CLB
Newton Aycliffe Newton Aycliffe

vs

Shildon AFC Shildon AFC
01:45 - 13/07 CLB
Golcar United Golcar United

0 - 2

Shelley Community Football Club Shelley Community Football Club
H1: 0-0
01:45 - 13/07 CLB
Appleby Frodingham Appleby Frodingham

vs

Retford FC Retford FC
01:45 - 13/07 CLB
Bognor Regis Town Bognor Regis Town

1 - 0

Pagham Pagham
H1: 1-0
01:45 - 13/07 CLB
Bishop's Cleeve Bishop's Cleeve

4 - 1

Gloucester City Gloucester City
H1: 3-1
02:00 - 13/07 CLB
Weston Super Mare Weston Super Mare

1 - 1

Exeter City Exeter City
H1: 1-1
02:00 - 13/07 CLB
Benfica Benfica

5 - 0

Farense Farense
H1: 2-0
14:00 - 13/07 CLB
CSC Dumbravita CSC Dumbravita

vs

FC Unirea Alba Iulia FC Unirea Alba Iulia
14:30 - 13/07 CLB
Posusje Posusje

vs

Siroki Brijeg Siroki Brijeg
14:30 - 13/07 CLB
FC Petrzalka 1898 FC Petrzalka 1898

5 - 1

Raca Bratislava Raca Bratislava
H1: 3-0
14:50 - 13/07 CLB
FK Blansko FK Blansko

vs

TJ Tatran Bohunice TJ Tatran Bohunice
H1: 0-0
15:00 - 13/07 CLB
Tatabanya Tatabanya

vs

Tiszakecske FC Tiszakecske FC
15:00 - 13/07 CLB
FC Rothenthurn FC Rothenthurn

vs

Rapid Lienz Rapid Lienz
15:00 - 13/07 CLB
Nafta Nafta

vs

Zalaegerszeg Zalaegerszeg
15:00 - 13/07 CLB
BKV Elore BKV Elore

2 - 0

Kelen SC Kelen SC
H1: 0-0
15:00 - 13/07 CLB
ASC Olimpic Zarnesti ASC Olimpic Zarnesti

0 - 3

FC Metaloglobus Bucuresti FC Metaloglobus Bucuresti
H1: 0-2
15:00 - 13/07 CLB
Radomlje Radomlje

3 - 3

Aluminij Aluminij
H1: 2-1
15:00 - 13/07 CLB
SK Kladno SK Kladno

2 - 0

SK Benatky Nad Jizerou SK Benatky Nad Jizerou
H1: 1-0
15:00 - 13/07 CLB
Kaposvari Kaposvari

vs

Pecsi MFC Pecsi MFC
15:00 - 13/07 CLB
Monori SE Monori SE

0 - 2

III Keruleti TVE III Keruleti TVE
H1: 0-0
15:00 - 13/07 CLB
GKS Belchatow GKS Belchatow

2 - 3

SKRA Czestochowa SKRA Czestochowa
H1: 2-0
15:00 - 13/07 CLB
Erdi VSE Erdi VSE

vs

Vasas Budapest II Vasas Budapest II
15:00 - 13/07 CLB
Esmtk Budapest Esmtk Budapest

4 - 1

Dorogi FC Dorogi FC
H1: 2-0
15:00 - 13/07 CLB
Chrobry Glogow Chrobry Glogow

2 - 0

Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
H1: 1-0
15:00 - 13/07 CLB
Penzugyor SE Penzugyor SE

1 - 2

FC Hatvan FC Hatvan
H1: 1-2
15:00 - 13/07 CLB
HNK Gorica HNK Gorica

3 - 0

NK Lokomotiva NK Lokomotiva
H1: 2-0
15:15 - 13/07 CLB
Unicov Unicov

vs

SK Prostejov SK Prostejov
15:30 - 13/07 CLB
Tj Sokol Pohorelice Tj Sokol Pohorelice

1 - 5

FC PBS Velka Bites FC PBS Velka Bites
H1: 0-0
15:30 - 13/07 CLB
Start Brno Start Brno

vs

Velke Mezirici Velke Mezirici
15:30 - 13/07 CLB
FK Teplice B FK Teplice B

vs

Admira Prague Admira Prague
15:30 - 13/07 CLB
SV Lafnitz SV Lafnitz

2 - 2

Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
H1: 2-0
15:30 - 13/07 CLB
Usti nad Labem Usti nad Labem

1 - 4

FK Varnsdorf FK Varnsdorf
H1: 0-1
15:30 - 13/07 CLB
Monaco Monaco

1 - 1

Cercle Brugge Cercle Brugge
H1: 1-1
16:00 - 13/07 CLB
Lyngby Lyngby

vs

Landskrona BoIS Landskrona BoIS
16:00 - 13/07 CLB
Gyirmot Gyirmot

0 - 1

Bicskei Tc Bicskei Tc
H1: 0-1
16:00 - 13/07 CLB
Polonia Bytom Polonia Bytom

2 - 1

MKS Kluczbork MKS Kluczbork
H1: 1-1
16:00 - 13/07 CLB
Domzale Domzale

3 - 2

Rukh Lviv Rukh Lviv
16:00 - 13/07 CLB
Austria Wien Austria Wien

1 - 0

FC Zlin FC Zlin 1
H1: 1-0
16:00 - 13/07 CLB
SV Stripfing SV Stripfing

vs

Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava
16:00 - 13/07 CLB
Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim

1 - 1

Ujpest Ujpest
H1: 0-1
16:00 - 13/07 CLB
Dearne & District FC Dearne & District FC

vs

Goole AFC Goole AFC
16:00 - 13/07 CLB
Lugano II Lugano II

vs

FC Collina d'Oro FC Collina d'Oro
16:00 - 13/07 CLB
FC Stade Lausanne-Ouchy FC Stade Lausanne-Ouchy

vs

Biel/Bienne Biel/Bienne
16:00 - 13/07 CLB
Termalica Nieciecza Termalica Nieciecza

vs

Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
16:00 - 13/07 CLB
St. Johann St. Johann

vs

FC Puch FC Puch
16:00 - 13/07 CLB
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala

vs

MSK Fomat Martin MSK Fomat Martin
16:00 - 13/07 CLB
Nakhon Ratchasima FC Nakhon Ratchasima FC

vs

Mahasarakham United FC Mahasarakham United FC
16:00 - 13/07 CLB
Kazincbarcika SC Kazincbarcika SC

vs

Kisvarda FC Kisvarda FC
16:00 - 13/07 CLB
Miedz Legnica Miedz Legnica

vs

Polkowice Polkowice
90+3' - 13/07 CLB live
Sturm Graz Sturm Graz

1 - 0

FC Midtjylland FC Midtjylland
H1: 1-0
16:30 - 13/07 CLB
OB OB

vs

Vejle Boldklub Vejle Boldklub
16:30 - 13/07 CLB
Boldmere St Michaels Boldmere St Michaels

vs

Bewdley Town Bewdley Town
16:30 - 13/07 CLB
FC Porto FC Porto

vs

Nacional Nacional
17:00 - 13/07 CLB
Rio Ave Rio Ave

vs

Moreirense Moreirense
17:00 - 13/07 CLB
Tottenham Tottenham

vs

Cambridge United Cambridge United
17:00 - 13/07 CLB
Boavista Boavista

vs

Tirsense Tirsense
17:00 - 13/07 CLB
Gil Vicente Gil Vicente

vs

Gil Vicente U23 Gil Vicente U23
17:00 - 13/07 CLB
Barwell FC Barwell FC

vs

Coventry United FC Coventry United FC
64' - 13/07 CLB live
Olimpia Elblag Olimpia Elblag

0 - 0

Elana Torun Elana Torun
H1: 0-0
66' - 13/07 CLB live
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice

0 - 1

Blekitni Stargard Blekitni Stargard
H1: 0-0
63' - 13/07 CLB live
Chrobry Glogow Chrobry Glogow

2 - 0

KKS 1925 Kalisz KKS 1925 Kalisz
H1: 1-0
70' - 13/07 CLB live
Chainat FC Chainat FC

2 - 0

Kasem Bundit University FC Kasem Bundit University FC
H1: 2-0
17:00 - 13/07 CLB
Tondela Tondela

vs

Lusitania Lourosa Lusitania Lourosa
17:00 - 13/07 CLB
LKS Lodz II LKS Lodz II

vs

Slask Wroclaw ll Slask Wroclaw ll
17:00 - 13/07 CLB
Dragon Pathumwan Kanchanaburi Dragon Pathumwan Kanchanaburi

vs

Nakhon Pathom Nakhon Pathom
17:00 - 13/07 CLB
Aarhus Fremad Aarhus Fremad

vs

Hobro Hobro
17:00 - 13/07 CLB
Dalton United Dalton United

vs

Kendal County FC Kendal County FC
17:00 - 13/07 CLB
SC Paderborn 07 II SC Paderborn 07 II

vs

Hessen Kassel Hessen Kassel
59' - 13/07 CLB live
Burghausen Burghausen

1 - 0

Unterhaching Unterhaching
H1: 1-0
17:00 - 13/07 CLB
SF/BG Marburg SF/BG Marburg

vs

FC 1906 Erlensee FC 1906 Erlensee
17:00 - 13/07 CLB
Windsor & Eton FC Windsor & Eton FC

vs

Metropolitan Police Metropolitan Police
18:00 - 13/07 CLB
Squires Gate Squires Gate

vs

Stalybridge Stalybridge
18:00 - 13/07 CLB
FC Den Bosch FC Den Bosch

vs

Jong PSV Jong PSV
15' - 13/07 CLB live
Feyenoord Feyenoord

1 - 0

Genk Genk
H1: 1-0
18:00 - 13/07 CLB
LASK Amateure LASK Amateure

vs

SK Rapid Wien II SK Rapid Wien II
22' - 13/07 CLB live
Luton Town Luton Town

0 - 1

AGF AGF
H1: 0-1
18:00 - 13/07 CLB
Darlaston Town FC Darlaston Town FC

vs

Studley Studley
18:00 - 13/07 CLB
Northwich Victoria Northwich Victoria

vs

Winsford United Winsford United
18:00 - 13/07 CLB
Hannover 96 Hannover 96

vs

VfL Osnabrück VfL Osnabrück
14' - 13/07 CLB live
PSV PSV

0 - 0

Club Brugge Club Brugge
18:00 - 13/07 CLB
Barsbütteler SV Barsbütteler SV

vs

FC Suederelbe FC Suederelbe
18:00 - 13/07 CLB
Selsey FC Selsey FC

vs

Fareham Town Fareham Town
18:00 - 13/07 CLB
Niendorfer TSV Niendorfer TSV

vs

Heider SV Heider SV
18:00 - 13/07 CLB
Dover Dover

vs

Ramsgate Ramsgate
18:00 - 13/07 CLB
Wehen Wiesbaden Wehen Wiesbaden

vs

NEC Nijmegen NEC Nijmegen

Tạm dừng

25' - 13/07 CLB live
SV Ried SV Ried

0 - 0

Zilina Zilina
H1: 0-0
23' - 13/07 CLB live
Broendby IF Broendby IF

0 - 0

Royal Antwerp Royal Antwerp
H1: 0-0
22' - 13/07 CLB live
Cardiff City Cardiff City

0 - 0

Kortrijk Kortrijk
18:00 - 13/07 CLB
FC Wegberg-Beeck FC Wegberg-Beeck

vs

Germania Teveren Germania Teveren
18:00 - 13/07 CLB
Goztepe Goztepe

vs

Charlton Athletic Charlton Athletic
18:30 - 13/07 CLB
York City York City

vs

Sheffield United Sheffield United
18:30 - 13/07 CLB
Aberystwyth Aberystwyth

vs

Llanelli Llanelli
18:30 - 13/07 CLB
SV Drochtersen/Assel SV Drochtersen/Assel

vs

Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
18:30 - 13/07 CLB
AaB AaB

vs

Viborg Viborg
18:30 - 13/07 CLB
Reading City Reading City

vs

Sandhurst Town Sandhurst Town
18:30 - 13/07 CLB
South Shields South Shields

vs

Sunderland Sunderland
18:30 - 13/07 CLB
South Shields South Shields

vs

Southampton Southampton
19:00 - 13/07 CLB
Skegness Town AFC Skegness Town AFC

vs

Ilkeston Town Ilkeston Town
19:00 - 13/07 CLB
Faversham Town Faversham Town

vs

Sheppey United Sheppey United
19:00 - 13/07 CLB
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam

vs

ADO Den Haag ADO Den Haag
19:00 - 13/07 CLB
Pentland Athletic FC Pentland Athletic FC

vs

Hunterfield Vale AFC Hunterfield Vale AFC
19:00 - 13/07 CLB
Hanley Town Hanley Town

vs

Wrexham Wrexham
19:00 - 13/07 CLB
Freiburger FC Freiburger FC

vs

Bahlinger SC Bahlinger SC
19:00 - 13/07 CLB
Undy Athletic Undy Athletic

vs

Newport County Newport County
19:00 - 13/07 CLB
Camberley Town FC Camberley Town FC

vs

Ash United Ash United
19:00 - 13/07 CLB
Tynecastle Tynecastle

vs

Edinburgh South FC Edinburgh South FC
19:00 - 13/07 CLB
FC Cologne FC Cologne

vs

Kickers Offenbach Kickers Offenbach
19:00 - 13/07 CLB
VfB Stuttgart II VfB Stuttgart II

vs

1. FC Saarbrucken 1. FC Saarbrucken
19:00 - 13/07 CLB
Erith Town Erith Town

vs

Grays Athletic Grays Athletic
19:00 - 13/07 CLB
Meridian VP FC Meridian VP FC

vs

Witham Town Witham Town
19:00 - 13/07 CLB
Chesham United Chesham United

vs

Wealdstone Wealdstone
19:00 - 13/07 CLB
Hertford Town Hertford Town

vs

Chelmsford Chelmsford
19:00 - 13/07 CLB
Canvey Island Canvey Island

vs

Bishop's Stortford Bishop's Stortford
19:00 - 13/07 CLB
Eintracht Hohkeppel Eintracht Hohkeppel

vs

TSV Steinbach Haiger TSV Steinbach Haiger
19:00 - 13/07 CLB
Bonner SC Bonner SC

vs

MSV Duisburg MSV Duisburg
19:00 - 13/07 CLB
Holker Old Boys AFC Holker Old Boys AFC

vs

Penrith AFC Penrith AFC
19:00 - 13/07 CLB
1. FC Nuremberg II 1. FC Nuremberg II

vs

Eintracht Frankfurt II Eintracht Frankfurt II
19:00 - 13/07 CLB
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD

vs

Varzim Varzim
19:00 - 13/07 CLB
Polonia Sroda Polonia Sroda

vs

Warta Sieradz Warta Sieradz
19:00 - 13/07 CLB
Louth Town Louth Town

vs

Grimsby Borough Grimsby Borough
19:00 - 13/07 CLB
Helsingborg Helsingborg

vs

HB Koege HB Koege
19:00 - 13/07 CLB
Krylya Sovetov Samara Krylya Sovetov Samara

vs

Khimki Khimki
19:00 - 13/07 CLB
AFC Knowsley AFC Knowsley

vs

AFC Crewe AFC Crewe
19:00 - 13/07 CLB
New Mills FC New Mills FC

vs

Euxton Villa Euxton Villa
19:00 - 13/07 CLB
Poulton FC Reserve Poulton FC Reserve

vs

Atherton Town Reserve Atherton Town Reserve
19:00 - 13/07 CLB
Homburg Homburg

vs

FC Victoria Rosport FC Victoria Rosport
19:00 - 13/07 CLB
FC Bocholt FC Bocholt

vs

SC St Tonis 11/20 SC St Tonis 11/20
19:00 - 13/07 CLB
Bay Rangers FC Bay Rangers FC

vs

Hest Bank United Hest Bank United
19:00 - 13/07 CLB
Gillingham Gillingham

vs

Millwall Millwall
19:00 - 13/07 CLB
Garforth Town Garforth Town

vs

Northallerton Town Northallerton Town

Tạm dừng

19:00 - 13/07 CLB
West Essex FC West Essex FC

vs

FC Romania FC Romania
19:00 - 13/07 CLB
Bristol Manor Farm Bristol Manor Farm

vs

Slough Town Slough Town
19:00 - 13/07 CLB
Guisborough Town Guisborough Town

vs

Horden CW AFC Horden CW AFC
19:00 - 13/07 CLB
De Graafschap De Graafschap

vs

SV Rodinghausen SV Rodinghausen
19:00 - 13/07 CLB
Heracles Heracles

vs

FCV Dender EH FCV Dender EH
19:00 - 13/07 CLB
Eversley And California FC Eversley And California FC

vs

Tadley Calleva Tadley Calleva
19:00 - 13/07 CLB
Wisbech St Mary FC Wisbech St Mary FC

vs

Oundle Town FC Oundle Town FC
19:00 - 13/07 CLB
Darwen Darwen

vs

Ashton United Ashton United
19:00 - 13/07 CLB
Bristol Telephones FC Bristol Telephones FC

vs

Mangotsfield United Mangotsfield United
19:00 - 13/07 CLB
FC Vaduz FC Vaduz

vs

St. Gallen St. Gallen
19:00 - 13/07 CLB
TSV Schwaben Augsburg TSV Schwaben Augsburg

vs

Augsburg Augsburg
19:00 - 13/07 CLB
PAOK FC PAOK FC

vs

Union St.Gilloise Union St.Gilloise
19:00 - 13/07 CLB
Viktoria Cologne Viktoria Cologne

vs

Eupen Eupen
19:30 - 13/07 CLB
AFC Solihull AFC Solihull

vs

Leafield Athletic FC Leafield Athletic FC
19:30 - 13/07 CLB
Hansa Rostock Hansa Rostock

vs

Randers FC Randers FC
19:30 - 13/07 CLB
Bo'ness United Bo'ness United

vs

Pollok Pollok
19:30 - 13/07 CLB
Sturm Graz Sturm Graz

vs

FC Midtjylland FC Midtjylland
19:30 - 13/07 CLB
FC Dordrecht FC Dordrecht

vs

Willem II Willem II
19:30 - 13/07 CLB
Raal La Louviere Raal La Louviere

vs

Boulogne Boulogne
19:30 - 13/07 CLB
Skalica Skalica

vs

Karvina Karvina
19:30 - 13/07 CLB
Longwell Green Sports Longwell Green Sports

vs

Paulton Rovers Paulton Rovers
19:30 - 13/07 CLB
Lochee United Lochee United

vs

Formartine United Formartine United
19:30 - 13/07 CLB
AFC Mansfield AFC Mansfield

vs

Retford United Retford United
20:00 - 13/07 CLB
Mile OAK Mile OAK

vs

Peckham Town Peckham Town
20:00 - 13/07 CLB
Woodford United Woodford United

vs

Nuneaton Griff Nuneaton Griff
20:00 - 13/07 CLB
Penistone Church Penistone Church

vs

Maltby Main Maltby Main
20:00 - 13/07 CLB
Basel Basel

vs

SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
20:00 - 13/07 CLB
Melksham Town Melksham Town

vs

Forest Green Rovers Forest Green Rovers
20:00 - 13/07 CLB
VSG Altglienicke VSG Altglienicke

vs

Hannover 96 II Hannover 96 II
20:00 - 13/07 CLB
Bangor Bangor

vs

Linfield Linfield
20:00 - 13/07 CLB
Polonia Bytom Polonia Bytom

1 - 0

LKS Goczalkowice-Zdroj LKS Goczalkowice-Zdroj
H1: 0-0
20:00 - 13/07 CLB
Portchester Rovers Portchester Rovers

vs

Overton United Overton United
20:00 - 13/07 CLB
PAOK FC PAOK FC

vs

Union St.Gilloise Union St.Gilloise
20:00 - 13/07 CLB
NJC FC Dynamos NJC FC Dynamos

vs

Ingleton FC Ingleton FC
20:00 - 13/07 CLB
Eintracht Miersdorf/Zeuthen Eintracht Miersdorf/Zeuthen

vs

Babelsberg Babelsberg
20:00 - 13/07 CLB
Old Town Athletic Old Town Athletic

vs

Purton FC Purton FC
20:00 - 13/07 CLB
Dynamo Dresden Dynamo Dresden

vs

Viktoria Berlin Viktoria Berlin
20:00 - 13/07 CLB
Bridlington Town Bridlington Town

vs

Farsley Celtic AFC Farsley Celtic AFC
20:00 - 13/07 CLB
Mossley AFC Mossley AFC

vs

FC Halifax Town FC Halifax Town
20:00 - 13/07 CLB
Bridgwater United Bridgwater United

vs

Bideford AFC Bideford AFC
20:00 - 13/07 CLB
Little Oakley Little Oakley

vs

Hadleigh United Hadleigh United
20:00 - 13/07 CLB
Stowmarket Town Stowmarket Town

vs

Biggleswade FC Biggleswade FC
20:00 - 13/07 CLB
Charnock Richard Charnock Richard

vs

Bamber Bridge Bamber Bridge
20:00 - 13/07 CLB
Harestanes United AFC Harestanes United AFC

vs

Edinburgh Strollers FC Edinburgh Strollers FC
20:00 - 13/07 CLB
Rothie Rovers Rothie Rovers

vs

Turriff United Turriff United
20:00 - 13/07 CLB
Cribbs Cribbs

vs

Portishead Town FC Portishead Town FC
20:00 - 13/07 CLB
Sporting Hasselt Sporting Hasselt

vs

Club Brugge U23 Club Brugge U23
20:00 - 13/07 CLB
Accrington Stanley Accrington Stanley

vs

Wigan Athletic Wigan Athletic
20:00 - 13/07 CLB
Cogenhoe United Cogenhoe United

vs

Coventry Sphinx Coventry Sphinx
20:00 - 13/07 CLB
Armagh Armagh

vs

Dungannon Swifts Dungannon Swifts
20:00 - 13/07 CLB
Glebe North Glebe North

vs

Glenavon Glenavon
20:00 - 13/07 CLB
Basingstoke Basingstoke

vs

Brighton Brighton
20:00 - 13/07 CLB
Cleethorpes Town Cleethorpes Town

vs

Grimsby Town Grimsby Town
20:00 - 13/07 CLB
Old Town Athletic Old Town Athletic

vs

Purton FC Development Purton FC Development
20:00 - 13/07 CLB
West Brom West Brom

vs

Bolton Wanderers Bolton Wanderers
20:00 - 13/07 CLB
Wallington FC Wallington FC

vs

Prudhoe Youth Club FC Prudhoe Youth Club FC
20:00 - 13/07 CLB
Beverley Town Beverley Town

vs

Horbury Town Horbury Town
20:00 - 13/07 CLB
London Lions London Lions

vs

Brook House Brook House
20:00 - 13/07 CLB
Sporting Club Inkberrow FC Sporting Club Inkberrow FC

vs

AFC Birmingham AFC Birmingham
20:00 - 13/07 CLB
Burscough Richmond Burscough Richmond

vs

Hesketh Bank AFC Hesketh Bank AFC
20:00 - 13/07 CLB
Rukh Lviv Rukh Lviv

vs

Osijek Osijek
20:00 - 13/07 CLB
AZ Alkmaar AZ Alkmaar

vs

Excelsior Excelsior
20:00 - 13/07 CLB
Sherwood Colliery Sherwood Colliery

vs

West Bridgford West Bridgford
20:00 - 13/07 CLB
Tranmere Rovers Tranmere Rovers

vs

Blackburn Rovers Blackburn Rovers
20:00 - 13/07 CLB
Sunderland West End FC Sunderland West End FC

vs

Easington Colliery AFC Easington Colliery AFC
20:00 - 13/07 CLB
Amiens Amiens

vs

Chambly Chambly
20:00 - 13/07 CLB
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig

vs

Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
20:00 - 13/07 CLB
FC Groningen FC Groningen

vs

FC Rot-Weiss Erfurt FC Rot-Weiss Erfurt
20:00 - 13/07 CLB
Dial Square FC Dial Square FC

vs

Frimley Green Frimley Green
20:00 - 13/07 CLB
Sheerwater FC Sheerwater FC

vs

Chessington & Hook United Chessington & Hook United
20:00 - 13/07 CLB
Auchinleck Talbot Auchinleck Talbot

vs

Tranent FC Tranent FC
20:00 - 13/07 CLB
Springhead AFC Springhead AFC

vs

Tintwistle Athletic Tintwistle Athletic
20:00 - 13/07 CLB
FSV Hollenbach FSV Hollenbach

vs

Freiberg Freiberg
20:00 - 13/07 CLB
Blackburn United Blackburn United

vs

Edinburgh College Edinburgh College
20:00 - 13/07 CLB
Holbeach United Holbeach United

vs

Downham Town FC Downham Town FC
20:00 - 13/07 CLB
Gresford Athletic Gresford Athletic

vs

Irlam Irlam
20:00 - 13/07 CLB
Hollington United Community F.C Hollington United Community F.C

vs

Eastbourne United Eastbourne United
20:00 - 13/07 CLB
Great Wakering Rovers Great Wakering Rovers

vs

Southend United Southend United
20:00 - 13/07 CLB
Lancaster City Lancaster City

vs

Altrincham Altrincham
20:00 - 13/07 CLB
FC Stahl Brandenburg EV FC Stahl Brandenburg EV

vs

Chemnitzer FC Chemnitzer FC
20:00 - 13/07 CLB
Llwydcoed AFC Llwydcoed AFC

vs

Brecon Corries Brecon Corries
20:00 - 13/07 CLB
Eintracht Trier Eintracht Trier

vs

Alemannia Aachen Alemannia Aachen
20:00 - 13/07 CLB
Heytesbury & Codford Heytesbury & Codford

vs

Semington Magpies FC Semington Magpies FC
20:00 - 13/07 CLB
Stockwood Green FC Stockwood Green FC

vs

Bristol Boys Bristol Boys
20:00 - 13/07 CLB
Luzern Luzern

vs

Stuttgart Stuttgart
20:00 - 13/07 CLB
Young Boys Young Boys

vs

Aarau Aarau
20:00 - 13/07 CLB
DRG Frenchay AFC DRG Frenchay AFC

vs

Filton Athletic FC Filton Athletic FC
20:00 - 13/07 CLB
Crooklands Casuals FC Crooklands Casuals FC

vs

Galgate FC Galgate FC
20:00 - 13/07 CLB
Rayleigh Town FC Rayleigh Town FC

vs

Old Southendian FC Old Southendian FC
20:00 - 13/07 CLB
Seaton Carew FC Seaton Carew FC

vs

North Ormesby FC North Ormesby FC
20:00 - 13/07 CLB
Haslingden St Marys FC Haslingden St Marys FC

vs

Mossley Hill Mossley Hill
20:00 - 13/07 CLB
Jablonec Jablonec

vs

Sparta Prague B Sparta Prague B
20:00 - 13/07 CLB
TSV Hartberg TSV Hartberg

vs

Spartak Trnava Spartak Trnava
20:00 - 13/07 CLB
Wrockwardine Wood FC Wrockwardine Wood FC

vs

Shawbury United Shawbury United
20:00 - 13/07 CLB
Goole United Goole United

vs

Liv Supplies FC Liv Supplies FC
20:00 - 13/07 CLB
RW Erfurt RW Erfurt

vs

FC Groningen FC Groningen
20:00 - 13/07 CLB
FSV Zwickau FSV Zwickau

vs

Berlin Berlin
20:30 - 13/07 CLB
Moorside Rangers Moorside Rangers

vs

Carnforth Rangers FC Carnforth Rangers FC
20:30 - 13/07 CLB
Caerau Ely Caerau Ely

vs

Pontardawe Town Pontardawe Town
20:30 - 13/07 CLB
Newtongrange Star Newtongrange Star

vs

Jeanfield Swifts Jeanfield Swifts
20:30 - 13/07 CLB
Broxburn Athletic Broxburn Athletic

vs

St. Andrews United St. Andrews United
20:30 - 13/07 CLB
Cracovia Cracovia

vs

SK Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc
20:30 - 13/07 CLB
Ammanford Ammanford

vs

Cardiff Met University Cardiff Met University
20:30 - 13/07 CLB
Camelon Juniors Camelon Juniors

vs

Arthurlie FC Arthurlie FC
20:30 - 13/07 CLB
FC Dordrecht FC Dordrecht

vs

Willem II Willem II
20:30 - 13/07 CLB
Linlithgow Rose Linlithgow Rose

vs

St. Mirren St. Mirren
20:30 - 13/07 CLB
Royal Albert FC Royal Albert FC

vs

Tweedmouth Rangers FC Tweedmouth Rangers FC
20:30 - 13/07 CLB
Penicuik Athletic Penicuik Athletic

vs

Easthouses Lily MWFC Easthouses Lily MWFC
20:30 - 13/07 CLB
Bremer SV Bremer SV

vs

St. Pauli St. Pauli
20:30 - 13/07 CLB
Trefelin BGC Trefelin BGC

vs

Haverfordwest Haverfordwest
20:30 - 13/07 CLB
Barry Town Barry Town

vs

Yate Town Yate Town
20:30 - 13/07 CLB
1. FC Nuremberg 1. FC Nuremberg

vs

1860 Munich 1860 Munich
21:00 - 13/07 CLB
Banik Ostrava Banik Ostrava

vs

Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
21:00 - 13/07 CLB
Stevenage Stevenage

vs

Watford Watford
21:00 - 13/07 CLB
Hawkinge Town Hawkinge Town

vs

Canterbury City FC Canterbury City FC
21:00 - 13/07 CLB
Hoole Rangers FC Hoole Rangers FC

vs

Acton FC Wrexham Acton FC Wrexham
21:00 - 13/07 CLB
Knaresborough Town FC Knaresborough Town FC

vs

Harrogate Railway Harrogate Railway
21:00 - 13/07 CLB
Sparta Prague Sparta Prague

vs

FC Salzburg FC Salzburg
21:00 - 13/07 CLB
Worcester Raiders Worcester Raiders

vs

Hednesford Hednesford
21:00 - 13/07 CLB
Lingfield Lingfield

vs

Sutton Athletic Sutton Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Corby Town Corby Town

vs

Melton Town Melton Town
21:00 - 13/07 CLB
Cowes Sports Cowes Sports

vs

Broadbridge Heath FC Broadbridge Heath FC
21:00 - 13/07 CLB
Farnborough Farnborough

vs

Sutton United Sutton United
21:00 - 13/07 CLB
Margate Margate

vs

Concord Rangers Concord Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Rochester United Rochester United

vs

VCD Athletic VCD Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Scunthorpe United Scunthorpe United

vs

Bradford City Bradford City
21:00 - 13/07 CLB
Whitehill Whitehill

vs

Hearts B Hearts B
21:00 - 13/07 CLB
Baffins Milton Rovers Baffins Milton Rovers

vs

Hayes & Yeading United Hayes & Yeading United
21:00 - 13/07 CLB
Whyteleafe Whyteleafe

vs

East Grinstead Town East Grinstead Town
21:00 - 13/07 CLB
Longridge Town Longridge Town

vs

Morecambe Morecambe
21:00 - 13/07 CLB
Darmstadt Darmstadt

vs

Swift Hesperange Swift Hesperange
21:00 - 13/07 CLB
Reims Reims

vs

FC Fleury 91 FC Fleury 91
21:00 - 13/07 CLB
FC Alsterbrueder FC Alsterbrueder

vs

Eintracht Norderstedt Eintracht Norderstedt
21:00 - 13/07 CLB
NEC Nijmegen NEC Nijmegen

vs

Standard Liege Standard Liege
21:00 - 13/07 CLB
Ware Ware

vs

Royston Town Royston Town
21:00 - 13/07 CLB
Leicester Road Leicester Road

vs

Coalville Town Coalville Town
21:00 - 13/07 CLB
Horsham Horsham

vs

Woking Woking
21:00 - 13/07 CLB
Whitehawk Whitehawk

vs

Steyning Town Steyning Town
21:00 - 13/07 CLB
Bilston Town Bilston Town

vs

Gornal Athletic Gornal Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Dunkirk Dunkirk

vs

Belper United Belper United
21:00 - 13/07 CLB
Scarborough Athletic Scarborough Athletic

vs

Selby Town Selby Town
21:00 - 13/07 CLB
Whitstable Town Whitstable Town

vs

Gillingham Gillingham
21:00 - 13/07 CLB
Rugby Borough FC Rugby Borough FC

vs

Bedworth United Bedworth United
21:00 - 13/07 CLB
Newcastle Town Newcastle Town

vs

Crewe Alexandra Crewe Alexandra
21:00 - 13/07 CLB
Cray Wanderers Cray Wanderers

vs

Sheffield FC Sheffield FC
21:00 - 13/07 CLB
Paderborn Paderborn

vs

Birmingham City Birmingham City
21:00 - 13/07 CLB
Maldon & Tiptree Maldon & Tiptree

vs

Colchester United Colchester United
21:00 - 13/07 CLB
Warrington Town Warrington Town

vs

Rochdale Rochdale
21:00 - 13/07 CLB
AFC Sudbury AFC Sudbury

vs

Felixstowe & Walton United Felixstowe & Walton United
21:00 - 13/07 CLB
Avro Avro

vs

Chadderton FC Chadderton FC
21:00 - 13/07 CLB
Grays Athletic Grays Athletic

vs

Corinthian Casuals Corinthian Casuals
21:00 - 13/07 CLB
Walthamstow Walthamstow

vs

Enfield Enfield
21:00 - 13/07 CLB
Witton Albion Witton Albion

vs

Radcliffe Radcliffe
21:00 - 13/07 CLB
Brocton FC Brocton FC

vs

Chasetown Chasetown
21:00 - 13/07 CLB
Histon Histon

vs

Hitchin Town Hitchin Town
21:00 - 13/07 CLB
March Town United March Town United

vs

Soham Town Rangers Soham Town Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Pershore Town Pershore Town

vs

Worcester Worcester
21:00 - 13/07 CLB
Brigg Town Brigg Town

vs

Barton Town Old Boys Barton Town Old Boys
21:00 - 13/07 CLB
Lutterworth Town Lutterworth Town

vs

Rugby Town Rugby Town
21:00 - 13/07 CLB
FC Peterborough FC Peterborough

vs

Soham Town Rangers Soham Town Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Glasshoughton Welfare Glasshoughton Welfare

vs

Hornsea Town FC Hornsea Town FC
21:00 - 13/07 CLB
Eastwood Community FC Eastwood Community FC

vs

Long Eaton United Long Eaton United
21:00 - 13/07 CLB
Hucknall Town Hucknall Town

vs

Carlton Town Carlton Town
21:00 - 13/07 CLB
Aveley Aveley

vs

Billericay Billericay
21:00 - 13/07 CLB
Alcester Town Alcester Town

vs

Dudley Sports Dudley Sports
21:00 - 13/07 CLB
Walton and Hersham Walton and Hersham

vs

Raynes Park Vale Raynes Park Vale
21:00 - 13/07 CLB
Haringey Borough Haringey Borough

vs

Cheshunt Cheshunt
21:00 - 13/07 CLB
Leek Town Leek Town

vs

Buxton Buxton
21:00 - 13/07 CLB
Northwich Victoria Northwich Victoria

vs

Thackley AFC Thackley AFC
21:00 - 13/07 CLB
Whyteleafe Whyteleafe

vs

AFC Croydon Athletic AFC Croydon Athletic
21:00 - 13/07 CLB
MTK Budapest MTK Budapest

5 - 4

Kozarmisleny Kozarmisleny
H1: 3-3
21:00 - 13/07 CLB
Stockport Town Stockport Town

vs

Alsager Town Alsager Town
21:00 - 13/07 CLB
Carlton Town Carlton Town

vs

Burton Albion Burton Albion
21:00 - 13/07 CLB
Cheadle Town Cheadle Town

vs

Runcorn Linnets Runcorn Linnets
21:00 - 13/07 CLB
Bracknell Town Bracknell Town

vs

Merstham Merstham
21:00 - 13/07 CLB
Bradford PA Bradford PA

vs

Eccleshill United FC Eccleshill United FC
21:00 - 13/07 CLB
Flackwell Heath Flackwell Heath

vs

Royal Wootton Bassett Town Royal Wootton Bassett Town
21:00 - 13/07 CLB
Horndean Horndean

vs

Havant & Waterlooville Havant & Waterlooville
21:00 - 13/07 CLB
Wingate & Finchley Wingate & Finchley

vs

Peterborough United Peterborough United
21:00 - 13/07 CLB
Frome Town Frome Town

vs

Yeovil Town Yeovil Town
21:00 - 13/07 CLB
Punjab United FC Punjab United FC

vs

Sporting Khalsa Sporting Khalsa
21:00 - 13/07 CLB
South Park South Park

vs

Cray Valley Paper Mills Cray Valley Paper Mills
21:00 - 13/07 CLB
Brackley Town Brackley Town

vs

Shrewsbury Town Shrewsbury Town
21:00 - 13/07 CLB
Hereford Hereford

vs

West Bromwich Albion U21 West Bromwich Albion U21
21:00 - 13/07 CLB
Parkgate FC Parkgate FC

vs

Guiseley Guiseley
21:00 - 13/07 CLB
Redcar Athletic Redcar Athletic

vs

Whitby Whitby
21:00 - 13/07 CLB
Roman Glass St George Roman Glass St George

vs

Larkhall Athletic Larkhall Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Wakefield AFC Wakefield AFC

vs

Pontefract Collieries Pontefract Collieries
21:00 - 13/07 CLB
Winterton Rangers Winterton Rangers

vs

Crowle Colts FC Crowle Colts FC
21:00 - 13/07 CLB
Chesterfield Chesterfield

vs

Nottingham Forest Nottingham Forest
21:00 - 13/07 CLB
Uxbridge Uxbridge

vs

Hendon Hendon
21:00 - 13/07 CLB
Ajax Ajax

vs

Rangers Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Prestwich Heys AFC Prestwich Heys AFC

vs

Droylsden FC Droylsden FC
21:00 - 13/07 CLB
AFC Stoneham AFC Stoneham

vs

Romsey Town Romsey Town
21:00 - 13/07 CLB
Rossington Main Rossington Main

vs

Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels
21:00 - 13/07 CLB
Telford Telford

vs

Stafford Rangers Stafford Rangers
21:00 - 13/07 CLB
Worksop Worksop

vs

Brighouse Town Brighouse Town
21:00 - 13/07 CLB
Bottesford Town Bottesford Town

vs

Gainsborough Gainsborough
21:00 - 13/07 CLB
Macclesfield FC Macclesfield FC

vs

Blackburn Rovers Blackburn Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Redhill FC Redhill FC

vs

Farnham Town Farnham Town
21:00 - 13/07 CLB
Moneyfields FC Moneyfields FC

vs

Gosport Borough Gosport Borough
21:00 - 13/07 CLB
Arsenal XI Arsenal XI

vs

Boreham Wood Boreham Wood
21:00 - 13/07 CLB
Canvey Island Canvey Island

vs

Hornchurch Hornchurch
21:00 - 13/07 CLB
Tonbridge Angels Tonbridge Angels

vs

Chatham Town Chatham Town
21:00 - 13/07 CLB
Oldham Athletic Oldham Athletic

vs

Stockport County Stockport County
21:00 - 13/07 CLB
Sevenoaks Town Sevenoaks Town

vs

Dartford Dartford
21:00 - 13/07 CLB
Harrogate Harrogate

vs

Huddersfield Huddersfield
21:00 - 13/07 CLB
St. Mirren St. Mirren

vs

Fleetwood Town Fleetwood Town
21:00 - 13/07 CLB
Clipstone FC Clipstone FC

vs

Heanor Town Heanor Town
21:00 - 13/07 CLB
Burnham Burnham

vs

Southall Southall
21:00 - 13/07 CLB
Haywards Heath Town Haywards Heath Town

vs

Lewes Lewes
21:00 - 13/07 CLB
Faringdon Town FC Faringdon Town FC

vs

Brimscombe & Thrupp FC Brimscombe & Thrupp FC
21:00 - 13/07 CLB
Lancing Lancing

vs

Worthing United Worthing United
21:00 - 13/07 CLB
Lech Poznan Lech Poznan

vs

Teplice Teplice
21:00 - 13/07 CLB
Pogon Szczecin Pogon Szczecin

vs

Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
21:00 - 13/07 CLB
FC Liefering FC Liefering

vs

Lommel Lommel
21:00 - 13/07 CLB
Herne Bay Herne Bay

vs

Larkfield And New Hythe FC Larkfield And New Hythe FC
21:00 - 13/07 CLB
South Gower South Gower

vs

Abercarn United Abercarn United
21:00 - 13/07 CLB
Stillwaters FC Stillwaters FC

vs

FC Elmstead FC Elmstead
21:00 - 13/07 CLB
Henley Town FC Henley Town FC

vs

Woodcote FC Woodcote FC
21:00 - 13/07 CLB
Sittingbourne Sittingbourne

vs

Welling United Welling United
21:00 - 13/07 CLB
Berkhamsted Berkhamsted

vs

St. Ives Town St. Ives Town
21:00 - 13/07 CLB
Boreham Wood Boreham Wood

vs

Arsenal U23 Arsenal U23
21:00 - 13/07 CLB
Puchov Puchov

vs

FC Zbrojovka Brno FC Zbrojovka Brno
21:00 - 13/07 CLB
Heather St Johns Heather St Johns

vs

Holwell Sports Holwell Sports
21:00 - 13/07 CLB
South Liverpool FC South Liverpool FC

vs

Bootle Bootle
21:00 - 13/07 CLB
Fleet Town Fleet Town

vs

Aldershot Town Aldershot Town
21:00 - 13/07 CLB
Stansfeld FC Stansfeld FC

vs

Phoenix Sports Phoenix Sports
21:00 - 13/07 CLB
Pelsall Villa Colts FC Pelsall Villa Colts FC

vs

Norton Canes FC Norton Canes FC
21:00 - 13/07 CLB
Macclesfield FC Macclesfield FC

vs

Blackburn Rovers U21 Blackburn Rovers U21
21:00 - 13/07 CLB
Consett AFC Consett AFC

vs

Spennymoor Town Spennymoor Town
21:00 - 13/07 CLB
Eccleshall Eccleshall

vs

Chasetown Chasetown
21:00 - 13/07 CLB
Mickleover Sports Mickleover Sports

vs

Belper Town Belper Town
21:00 - 13/07 CLB
Eastbourne Borough Eastbourne Borough

vs

Hashtag United Hashtag United
21:00 - 13/07 CLB
FC United of Manchester FC United of Manchester

vs

Barrow Barrow
21:00 - 13/07 CLB
Lichfield City Lichfield City

vs

Coleshill Town Coleshill Town
21:00 - 13/07 CLB
North Greenford United North Greenford United

vs

Hanwell Town Hanwell Town
21:00 - 13/07 CLB
Cheadle Heath Nomads FC Cheadle Heath Nomads FC

vs

Atherton Laburnum Rovers Atherton Laburnum Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Pinzgau Saalfelden Pinzgau Saalfelden

vs

SV Grodig SV Grodig
21:00 - 13/07 CLB
Pontarddulais Town Pontarddulais Town

vs

Cilfrew Rovers Cilfrew Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Coventry Colliery FC Coventry Colliery FC

vs

Silhill AFC Silhill AFC
21:00 - 13/07 CLB
Freckleton FC Freckleton FC

vs

Whinney Hill FC Whinney Hill FC
21:00 - 13/07 CLB
Atherton Collieries Atherton Collieries

vs

Bury Bury
21:00 - 13/07 CLB
Billingshurst FC Billingshurst FC

vs

Midhurst & Easebourne FC Midhurst & Easebourne FC
21:00 - 13/07 CLB
Hallen AFC Hallen AFC

vs

Clevedon Clevedon
21:00 - 13/07 CLB
SJR Worksop FC SJR Worksop FC

vs

FC United of Sheffield FC United of Sheffield
21:00 - 13/07 CLB
Staveley MW Staveley MW

vs

Club Thorne Colliery Club Thorne Colliery
21:00 - 13/07 CLB
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles

vs

Gent Gent

Tạm dừng

21:00 - 13/07 CLB
Alvechurch Alvechurch

vs

Walsall Walsall
21:00 - 13/07 CLB
Cockfosters Cockfosters

vs

Waltham Abbey Waltham Abbey
21:00 - 13/07 CLB
Redcar Town FC Redcar Town FC

vs

Marske United Marske United
21:00 - 13/07 CLB
Takeley Takeley

vs

Harlow Town Harlow Town
21:00 - 13/07 CLB
Schalke 04 Schalke 04

vs

Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
21:00 - 13/07 CLB
Slimbridge AFC Slimbridge AFC

vs

Hungerford Town Hungerford Town
21:00 - 13/07 CLB
Westbury United Westbury United

vs

Swindon Supermarine Swindon Supermarine
21:00 - 13/07 CLB
Slough Heating Laurencians Slough Heating Laurencians

vs

FC Deportivo Galicia FC Deportivo Galicia
21:00 - 13/07 CLB
St Neots Town St Neots Town

vs

Stotfold Stotfold
21:00 - 13/07 CLB
AFC Aldermaston AFC Aldermaston

vs

Marlow Marlow
21:00 - 13/07 CLB
Banstead Athletic FC Banstead Athletic FC

vs

Tooting & Mitcham Tooting & Mitcham
21:00 - 13/07 CLB
Leighton Town Leighton Town

vs

AFC Rushden & Diamonds AFC Rushden & Diamonds
21:00 - 13/07 CLB
Ely City Ely City

vs

Wisbech Town Wisbech Town
21:00 - 13/07 CLB
Northampton Town Northampton Town

vs

Norwich City Norwich City
21:00 - 13/07 CLB
Huntly Huntly

vs

Aberdeen Aberdeen
21:00 - 13/07 CLB
Conwy Borough FC Conwy Borough FC

vs

Ashville FC Ashville FC
21:00 - 13/07 CLB
Sandbach United FC Sandbach United FC

vs

Burscough Burscough
21:00 - 13/07 CLB
Abbey Hulton United Abbey Hulton United

vs

Congleton Town Congleton Town
21:00 - 13/07 CLB
Kendal Town Kendal Town

vs

Whitehaven AFC Whitehaven AFC
21:00 - 13/07 CLB
Bonnyrigg Rose Athletic Bonnyrigg Rose Athletic

vs

Dundee FC Dundee FC
21:00 - 13/07 CLB
Ely City Ely City

vs

Bury Town Bury Town
21:00 - 13/07 CLB
Percy Main AFC Percy Main AFC

vs

North Shields North Shields
21:00 - 13/07 CLB
Sturminster Newton Utd FC Sturminster Newton Utd FC

vs

Shaftesbury Town Shaftesbury Town
21:00 - 13/07 CLB
Cowdenbeath Cowdenbeath

vs

Dunbar United Dunbar United
21:00 - 13/07 CLB
Chester-Le-Street Town FC Chester-Le-Street Town FC

vs

Whickham FC Whickham FC
21:00 - 13/07 CLB
FC Clacton FC Clacton

vs

Harwich & Parkeston Harwich & Parkeston
21:00 - 13/07 CLB
Bath City Bath City

vs

Bristol Rovers Bristol Rovers
21:00 - 13/07 CLB
Binfield Binfield

vs

Maidenhead United Maidenhead United
21:00 - 13/07 CLB
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet

vs

Dagenham & Redbridge Dagenham & Redbridge
21:00 - 13/07 CLB
Halesowen Halesowen

vs

Tamworth Tamworth
21:00 - 13/07 CLB
Leatherhead Leatherhead

vs

Dorking Wanderers Dorking Wanderers
21:00 - 13/07 CLB
Real Bedford Real Bedford

vs

Kettering Town Kettering Town
21:00 - 13/07 CLB
Wisbech Town Wisbech Town

vs

Peterborough Sports Peterborough Sports
21:00 - 13/07 CLB
PEC Zwolle PEC Zwolle

vs

AC Horsens AC Horsens
21:00 - 13/07 CLB
Bere Alston United FC Bere Alston United FC

vs

Dobwalls FC Dobwalls FC
21:00 - 13/07 CLB
Malvern Town Malvern Town

vs

Redditch United Redditch United
21:00 - 13/07 CLB
FC Chepstow Town FC Chepstow Town

vs

Tytherington Rocks FC Tytherington Rocks FC
21:00 - 13/07 CLB
Street FC Street FC

vs

Bovey Tracey AFC Bovey Tracey AFC
21:00 - 13/07 CLB
Exmouth Town FC Exmouth Town FC

vs

Torrington FC Torrington FC
21:00 - 13/07 CLB
Rusthall Rusthall

vs

Crowborough Athletic Crowborough Athletic
21:00 - 13/07 CLB
Bradford Town Bradford Town

vs

Trowbridge Town Trowbridge Town
21:00 - 13/07 CLB
Worle FC Worle FC

vs

Winterbourne United FC Winterbourne United FC
21:00 - 13/07 CLB
Vauxhall Motors Vauxhall Motors

vs

Marine Marine
21:00 - 13/07 CLB
Devizes Town Devizes Town

vs

Corsham Town Corsham Town
21:00 - 13/07 CLB
Romulus Romulus

vs

Walsall Wood Walsall Wood
21:00 - 13/07 CLB
Stourport Swifts Stourport Swifts

vs

Stourbridge Stourbridge
21:00 - 13/07 CLB
Burnham United AFC Burnham United AFC

vs

Uphill Castle FC Uphill Castle FC
21:00 - 13/07 CLB
Brookside Athletic FC Brookside Athletic FC

vs

Highfield Rangers FC Highfield Rangers FC
21:00 - 13/07 CLB
Feckenham FC Feckenham FC

vs

New Dales Vale FC New Dales Vale FC
21:00 - 13/07 CLB
Darlington Railway Athletic Darlington Railway Athletic

vs

Billingham Synthonia Billingham Synthonia
21:00 - 13/07 CLB
Wick Wick

vs

AFC Portchester AFC Portchester
21:00 - 13/07 CLB
Hyde United Hyde United

vs

Wythenshawe Amateurs FC Wythenshawe Amateurs FC
21:00 - 13/07 CLB
Aylestone Park FC Aylestone Park FC

vs

Sutton Coldfield Town Sutton Coldfield Town
21:00 - 13/07 CLB
Gedling MW Gedling MW

vs

Newark & Sherwood United FC Newark & Sherwood United FC
21:00 - 13/07 CLB
Leicester Nirvana Leicester Nirvana

vs

Shepshed Dynamo Shepshed Dynamo
21:00 - 13/07 CLB
Swallownest FC Swallownest FC

vs

Handsworth Parramore Handsworth Parramore
21:00 - 13/07 CLB
Maghull Maghull

vs

Pilkington Football Club Pilkington Football Club
21:00 - 13/07 CLB
Slavia Prague Slavia Prague

vs

Zilina Zilina
21:00 - 13/07 CLB
Ashford United Ashford United

vs

Folkestone Invicta Folkestone Invicta
21:00 - 13/07 CLB
Boldmere St Michaels Boldmere St Michaels

vs

Rushall Olympic Rushall Olympic
21:00 - 13/07 CLB
Stockwood Wanderers FC Stockwood Wanderers FC

vs

Nailsea & Tickenham FC Reserves Nailsea & Tickenham FC Reserves
21:00 - 13/07 CLB
Spalding United Spalding United

vs

Boston United Boston United
21:00 - 13/07 CLB
Wimborne Town Wimborne Town

vs

Eastleigh Eastleigh
21:00 - 13/07 CLB
West Auckland Town West Auckland Town

vs

Hartlepool United Hartlepool United
21:00 - 13/07 CLB
Alfreton Town Alfreton Town

vs

Barnsley Barnsley
21:00 - 13/07 CLB
Kaiserslautern II Kaiserslautern II

vs

SpVgg Ingelheim SpVgg Ingelheim
21:00 - 13/07 CLB
Ashford Town FC Ashford Town FC

vs

Hampton & Richmond Hampton & Richmond
21:00 - 13/07 CLB
Bishop Auckland Bishop Auckland

vs

Darlington Darlington
21:00 - 13/07 CLB
Horsham YMCA Horsham YMCA

vs

Guildford City Guildford City
21:00 - 13/07 CLB
Loxwood FC Loxwood FC

vs

Infinity FC Infinity FC
21:00 - 13/07 CLB
AFC Wulfrunians AFC Wulfrunians

vs

Bromsgrove Sporting Bromsgrove Sporting
21:00 - 13/07 CLB
Stratford Town Stratford Town

vs

Birmingham City U21 Birmingham City U21
21:00 - 13/07 CLB
Swanage Town & Herston FC Swanage Town & Herston FC

vs

New Milton Town New Milton Town
21:00 - 13/07 CLB
Birmingham United Birmingham United

vs

Saltley Stallions Saltley Stallions
21:00 - 13/07 CLB
Coton Green Coton Green

vs

Hampton FC Hampton FC
21:00 - 13/07 CLB
Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes

vs

Middlesbrough Middlesbrough
21:00 - 13/07 CLB
Hearts Hearts

vs

Leyton Orient Leyton Orient
21:00 - 13/07 CLB
Crook Town Crook Town

vs

Stockton Town Stockton Town
21:00 - 13/07 CLB
Stamford AFC Stamford AFC

vs

Anstey Nomads Anstey Nomads
21:00 - 13/07 CLB
Liversedge Liversedge

vs

Birtley Town Birtley Town
21:00 - 13/07 CLB
Hanley Town Hanley Town

vs

Bury Bury
21:00 - 13/07 CLB
Seaham Red Star Seaham Red Star

vs

Ashington AFC Ashington AFC
21:00 - 13/07 CLB
Trafford Trafford

vs

Macclesfield FC Macclesfield FC
21:00 - 13/07 CLB
Basford United Basford United

vs

Hallam FC Hallam FC
21:15 - 13/07 CLB
Poulton FC Poulton FC

vs

Atherton Town FC Atherton Town FC
21:30 - 13/07 CLB
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt

vs

Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
21:30 - 13/07 CLB
Rapid Wien Rapid Wien

vs

Debrecen Debrecen
21:30 - 13/07 CLB
Faversham Strike Force FC Faversham Strike Force FC

vs

Hollands And Blair FC Hollands And Blair FC
21:30 - 13/07 CLB
SV Drochtersen/Assel SV Drochtersen/Assel

vs

Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
21:30 - 13/07 CLB
Lokomotiv Lokomotiv

vs

Rubin Kazan Rubin Kazan
22:00 - 13/07 CLB
Arka Gdynia Arka Gdynia

vs

Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
22:00 - 13/07 CLB
MFK Vyskov MFK Vyskov

vs

Povazska Bystrica Povazska Bystrica
22:00 - 13/07 CLB
Rijeka Rijeka

vs

Karlsruher SC Karlsruher SC
22:00 - 13/07 CLB
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola

vs

Bron Radom Bron Radom
22:00 - 13/07 CLB
Chipstead Chipstead

vs

Egham Town Egham Town
22:00 - 13/07 CLB
Sion Sion

vs

Yverdon Yverdon
22:00 - 13/07 CLB
Xamax Xamax

vs

Lausanne Lausanne
22:00 - 13/07 CLB
VfB Lubeck VfB Lubeck

vs

Hamburger SV Hamburger SV
22:00 - 13/07 CLB
Clanfield FC Clanfield FC

vs

Liss Athletic Liss Athletic
22:00 - 13/07 CLB
Hohenems Hohenems

vs

FC Hard FC Hard
22:00 - 13/07 CLB
FC Astoria Walldorf FC Astoria Walldorf

vs

Hoffenheim Hoffenheim
22:00 - 13/07 CLB
SK Austria Klagenfurt SK Austria Klagenfurt

vs

Koper Koper
22:00 - 13/07 CLB
Guingamp Guingamp

vs

Le Mans Le Mans
22:00 - 13/07 CLB
Kapfenberger SV Kapfenberger SV

vs

Grazer AK Grazer AK
22:00 - 13/07 CLB
Lille Lille

vs

KV Mechelen KV Mechelen
22:00 - 13/07 CLB
KSV Oudenaarde KSV Oudenaarde

vs

Deinze Deinze
22:00 - 13/07 CLB
Thun Thun

vs

Sochaux Sochaux
22:00 - 13/07 CLB
Winterthur Winterthur

vs

Austria Lustenau Austria Lustenau
22:00 - 13/07 CLB
Gyirmot II Gyirmot II

vs

FK Slovan Galanta FK Slovan Galanta
22:00 - 13/07 CLB
FC Vlasim FC Vlasim

vs

SK Zapy SK Zapy
22:00 - 13/07 CLB
Slovacko Slovacko

vs

Zizkov Zizkov
22:00 - 13/07 CLB
VV Gemert VV Gemert

vs

Helmond Sport Helmond Sport
22:00 - 13/07 CLB
Colne Colne

vs

Clitheroe Clitheroe
22:30 - 13/07 CLB
Telstar Telstar

vs

Quick Boys Quick Boys
22:30 - 13/07 CLB
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb

vs

Besiktas Besiktas
22:30 - 13/07 CLB
Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo

vs

Trabzonspor Trabzonspor
22:30 - 13/07 CLB
Schwabisch Hall Schwabisch Hall

vs

FC Heidenheim FC Heidenheim
22:30 - 13/07 CLB
Piast Gliwice Piast Gliwice

vs

Korona Kielce Korona Kielce
22:30 - 13/07 CLB
SCR Altach SCR Altach

vs

Grasshopper Grasshopper
23:00 - 13/07 CLB
Lorient Lorient

vs

Concarneau Concarneau
23:00 - 13/07 CLB
CD Independiente de Vallecas CD Independiente de Vallecas

vs

Clapton Clapton
23:00 - 13/07 CLB
St. Malo St. Malo

vs

Rennes Rennes
23:00 - 13/07 CLB
Meerssen Meerssen

vs

MVV Maastricht MVV Maastricht
23:00 - 13/07 CLB
Wittenhorst Wittenhorst

vs

VVV-Venlo VVV-Venlo
23:00 - 13/07 CLB
FC Stadlau FC Stadlau

vs

SC Wiener Viktoria SC Wiener Viktoria
23:00 - 13/07 CLB
Toulouse Toulouse

vs

Rodez Rodez
23:00 - 13/07 CLB
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv

vs

Beroe Beroe
23:00 - 13/07 CLB
Dukla Praha Dukla Praha

vs

Slavia Prague B Slavia Prague B
23:00 - 13/07 CLB
Fakel Voronezh Fakel Voronezh

vs

FC Rostov FC Rostov
23:00 - 13/07 CLB
Primorje Primorje

vs

Budafok Budafok
23:00 - 13/07 CLB
Servette Servette

vs

Etoile Carouge Etoile Carouge
23:00 - 13/07 CLB
Schwaz Schwaz

vs

FC Wacker Innsbruck FC Wacker Innsbruck
23:00 - 13/07 CLB
Domzale Domzale

vs

Gorica Gorica
23:00 - 13/07 CLB
Young Boys Young Boys

vs

FC Wil 1900 FC Wil 1900
23:00 - 13/07 CLB
SK Dynamo Ceske Budejovice SK Dynamo Ceske Budejovice

vs

SV Ried SV Ried
23:00 - 13/07 CLB
Gateshead FC Gateshead FC

vs

Sunderland Sunderland
23:00 - 13/07 CLB
Cambuur Cambuur

vs

FC Emmen FC Emmen
23:00 - 13/07 CLB
Levski Sofia Levski Sofia

vs

Maccabi Netanya Maccabi Netanya
23:00 - 13/07 CLB
Gateshead FC Gateshead FC

vs

Southampton Southampton
23:00 - 13/07 CLB
MTK Budapest MTK Budapest

vs

Budapest Honved Budapest Honved
H1: 0-0
23:30 - 13/07 CLB
Smethwick Rangers FC Smethwick Rangers FC

vs

Cadbury Athletic Cadbury Athletic
23:30 - 13/07 CLB
Asko Wolfnitz Asko Wolfnitz

vs

KAC 1909 KAC 1909
23:30 - 13/07 CLB
FK Sloboda Uzice FK Sloboda Uzice

vs

FK Mladost Gat FK Mladost Gat
23:30 - 13/07 CLB
OFK Beograd OFK Beograd

vs

OFK Vrsac OFK Vrsac
23:30 - 13/07 CLB
Rudes Rudes

vs

NK Sesvete NK Sesvete
23:30 - 13/07 CLB
CSKA Moscow CSKA Moscow

vs

FK Akhmat FK Akhmat
23:30 - 13/07 CLB
Fenerbahce Fenerbahce

vs

Strasbourg Strasbourg
23:30 - 13/07 CLB
SC Zwettl SC Zwettl

vs

SV Horn SV Horn
00:00 - 14/07 CLB
Lugano Lugano

vs

Parma Parma
00:00 - 14/07 CLB
Kremser SC Kremser SC

vs

Vorwaerts Steyr Vorwaerts Steyr
00:00 - 14/07 CLB
Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana

vs

CSKA 1948 CSKA 1948
00:00 - 14/07 CLB
Vitesse Vitesse

vs

PAOK FC PAOK FC
00:00 - 14/07 CLB
Udinese Udinese

vs

ND Bilje ND Bilje
00:00 - 14/07 CLB
PFC Lokomotiv Sofia 1929 PFC Lokomotiv Sofia 1929

vs

Montana Montana
00:00 - 14/07 CLB
Lyon Lyon

vs

Chassieu Decines Chassieu Decines
01:00 - 14/07 CLB
Panathinaikos Panathinaikos

vs

Larnaca Larnaca
01:00 - 14/07 CLB
Benfica Benfica

vs

Celta Vigo Celta Vigo
01:30 - 14/07 CLB
Jaibos Tampico Madero Jaibos Tampico Madero

vs

Alebrijes Oaxaca Alebrijes Oaxaca
01:45 - 14/07 CLB
Workington Workington

vs

Carlisle United Carlisle United
04:00 - 14/07 CLB
Montaneses Montaneses

vs

Atlante Atlante
15:00 - 14/07 CLB
Primorje Primorje

vs

Tolmin Tolmin
16:00 - 14/07 CLB
HEBC Hamburg HEBC Hamburg

vs

FC Tuerkiye Wilhelmsburg FC Tuerkiye Wilhelmsburg
16:00 - 14/07 CLB
FC Zlinsko FC Zlinsko

vs

MFK Chrudim MFK Chrudim
16:30 - 14/07 CLB
URC Thal/Assling URC Thal/Assling

vs

TSU Bramberg TSU Bramberg
16:30 - 14/07 CLB
TSV Brunnthal TSV Brunnthal

vs

FC Deisenhofen II FC Deisenhofen II
17:00 - 14/07 CLB
SC Braga SC Braga

vs

Anderlecht Anderlecht
18:00 - 14/07 CLB
Zaglebie II Lubin Zaglebie II Lubin

vs

MKP Carina Gubin MKP Carina Gubin
18:00 - 14/07 CLB
Holstein Kiel II Holstein Kiel II

vs

Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
18:00 - 14/07 CLB
St. Gallen St. Gallen

vs

Kaiserslautern Kaiserslautern

Tạm dừng

18:00 - 14/07 CLB
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin

vs

MKP Carina Gubin MKP Carina Gubin

Tạm dừng

18:30 - 14/07 CLB
TuS Bersenbrueck TuS Bersenbrueck

vs

Borussia Monchengladbach II Borussia Monchengladbach II
18:30 - 14/07 CLB
SV Eidinghausen-Werste SV Eidinghausen-Werste

vs

TSV Havelse TSV Havelse
19:00 - 14/07 CLB
SC Vorwarts-Wacker Billstedt SC Vorwarts-Wacker Billstedt

vs

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay được đông đảo người hâm mộ và anh em trong giới soi cầu dự đoán kết quả tìm kiếm bởi nó mang lại nhiều lợi ích. Vậy thực tế những lợi ích đó là gì, có những giải bóng đá nào được cập nhật trong lịch thi đấu? Nếu bạn cũng đang quan tâm đến những giải đấu bóng đá hàng đầu thế giới, cùng Xoilac khám phá chi tiết các thông tin về lịch thi đấu qua bài viết dưới đây.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trực tuyến

Thời gian thi đấu bóng đá hôm nay đã trở thành điều không còn xa lạ với những người hâm mộ và những người yêu thích việc đặt cược trên sân cỏ. Lịch thi đấu là danh sách không thể thiếu, liệt kê các trận đấu hàng đầu từ khắp nơi trên thế giới. Các giải đấu đỉnh cao như Ngoại hạng Anh, Champions League, La Liga, cùng với AFF Cup, đều có chỗ trong danh sách này. 

Hiểu rõ lịch thi đấu bóng đá hôm nay sẽ giúp người chơi có khả năng theo dõi cũng như đánh giá toàn diện về các trận đấu. Điều này mở ra cơ hội để phân tích các tỷ lệ cược và xây dựng chiến lược chơi cụ thể hơn. Từ đó, cũng sẽ giúp họ có cơ hội thu về những lợi ích đáng kể. 

Việc đặt cược thường phụ thuộc nhiều vào lịch thi đấu bóng đá hôm nay. Bởi khi biết rõ lịch trình, người chơi có thể tự tin đặt cược vào thời điểm thích hợp. Nếu bạn chưa rõ ràng về điều này, đừng ngần ngại áp dụng cách này để tận dụng những cơ hội có thể đem lại. 

Lịch thi đấu bóng đá – Thông tin hữu ích cho người hâm mộ theo dõi
Lịch thi đấu bóng đá – Thông tin hữu ích cho người hâm mộ theo dõi

Xem lịch thi đấu bóng đá thế giới có lợi ích gì? 

Đối với những người đam mê bóng đá và những người yêu thích soi cầu, việc theo dõi lịch bóng đá là điều cực kỳ quan trọng. Nói đúng hơn, việc theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay mang lại những lợi ích lớn như:

Thỏa mãn đam mê

Việc xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay sẽ giúp bạn nắm rõ ràng được chính xác thời gian thi đấu là khi nào. Từ đó biết được đội bóng nào sẽ ra sân, qua đó giúp thỏa mãn được niềm đam mê bóng đá với nhiều người. 

Chuẩn bị và đưa ra chiến thuật thông minh

Hiểu rõ lịch thi đấu bóng đá hôm nay sẽ cung cấp thêm thời gian cho người chơi để phân tích. Họ có cơ hội suy xét các chiến thuật thích hợp và từ đó, tối ưu hóa cơ hội nhận được những phần thưởng hấp dẫn.

Đánh giá lịch thi đấu bóng đá

Một lợi ích nữa khi bạn theo dõi lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay là có khả năng đưa ra những dự đoán chính xác trước mỗi trận đấu. Điều này tương tự như việc các chuyên gia dự đoán, thông qua lịch thi đấu người ta có thể hiểu rõ cả hai đội từ đó sẽ giúp họ có nhiều cơ hội thành công.

Theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay giúp đánh giá, đặt cược hiệu quả
Theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay giúp đánh giá, đặt cược hiệu quả

Hiểu sâu về giải đấu và đội bóng 

Theo dõi lịch thi đấu bóng đá sẽ hỗ trợ bạn trong việc tìm hiểu về các giải đấu, bao gồm cả lối chơi và phong cách thi đấu của từng đội. Bằng cách sử dụng thông tin này, bạn có thể tiếp cận những chi tiết cụ thể và rõ ràng nhất về đội bóng mình yêu thích. 

Bổ sung kiến thức về bóng đá

Ngoài những điểm mạnh đã được đề cập ở trên, việc theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay còn giúp người chơi tích lũy thêm kiến thức sâu rộng về bóng đá. Điều này đồng nghĩa với việc bạn có khả năng tìm hiểu sâu hơn về các chiến thuật, thông tin liên quan đến cầu thủ, đội hình, kỹ năng cũng như những câu chuyện thú vị xoay quanh các cầu thủ.

Lịch thi đấu bóng đá đêm nay các giải đấu

Bóng đá là một môn thể thao hàng đầu trên thế giới chiếm trọn được sự yêu mến của nhiều người hâm mộ. Có rất nhiều giải đấu của các châu lục nổi tiếng luôn được đón chờ. Vậy giải đấu nào được quan tâm nhiều nhất đến lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Giải bóng đá Cúp C1

Cup C1 tên đầy đủ là UEFA Champions League – giải bóng đá hàng năm cho các đội câu lạc bộ ở Châu Âu. Đây là một trong những giải hàng đầu thế giới, thu hút đông đảo người hâm mộ và là sân chơi tốt nhất cho các đội mạnh nhất Châu Âu. Chính vì thế, lịch thi đấu bóng đá hôm nay của giải đấu này luôn được người hâm mộ đón chờ.

Giải bóng có nhiều vòng đấu, bao gồm cả vòng loại và vòng đấu quyết định cho các trận hòa. Chung kết của giải đầu thường diễn ra vào tháng 5 hàng năm. Đội chiến thắng còn có cơ hội tham gia UEFA Super Cup và FIFA Club World Cup.

Cúp C1 – giải đấu hàng đầu được đông đảo người hâm mộ theo dõi
Cúp C1 – giải đấu hàng đầu được đông đảo người hâm mộ theo dõi

Giải bóng La Liga – Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

La Liga (Giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha) đây là một trong những sự kiện bóng đá quan trọng nhất trên toàn cầu với hệ thống chuyên nghiệp hàng đầu dành cho các đội nam tại Tây Ban Nha. 

Giải đấu có quy mô gồm 20 đội bóng, ghi dấu vị trí của những người vô địch. Bên cạnh đó giải còn tạo điều kiện cho sự thăng hạng và xuống hạng khi 3 đội cuối bảng sẽ xuống Segunda División và nhường chỗ cho 3 đội dẫn đầu ở giải hạng đó.

Giải bóng Ngoại Hạng Anh

Nói đến lịch thi đấu bóng đá hôm nay chắc chắn không thể bỏ qua giải Ngoại Hạng Anh (Premier League). Đây là một giải đấu bóng đá danh giá dành riêng cho các đội bóng chuyên nghiệp của Anh. Đây thuộc hàng những giải bóng đá hàng đầu trên toàn cầu và thu hút sự quan tâm đông đảo từ người hâm mộ. 

Tính đến thời điểm hiện tại, chỉ có 6 đội bóng đã đạt được ngôi vị vô địch, bao gồm: Chelsea, Manchester United, Arsenal, Blackburn Rovers, Manchester City và Leicester City. 

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay giải Ngoại Hạng Anh thỏa mãn người hâm mộ
Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay giải Ngoại Hạng Anh thỏa mãn người hâm mộ

Giải bóng Ligue 1 

Một giải đấu nữa luôn được người hâm mộ theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay chính là Ligue 1 (Giải bóng đá vô địch quốc gia Pháp). Đây là giải đấu tầng cao nhất của hệ thống thi đấu bóng đá tại Pháp. Cuộc thi này đã diễn ra từ năm 1932 cho đến ngày nay, ngoại trừ thời kỳ từ năm 1939 đến 1945 (do Thế chiến thứ hai). Trong giai đoạn này, giải đấu đã được tổ chức riêng biệt tại các vùng khác nhau.

Giải bóng Serie A – lịch thi đấu bóng đá hôm nay 

Serie A, còn được gọi là Giải đấu vô địch câu lạc bộ Serie A, là hệ thống giải đấu chuyên nghiệp cao nhất tại Ý dành riêng cho các câu lạc bộ bóng đá. Serie A đã hoạt động trong hơn tám thập kỷ, từ khi mùa giải 1929-1930 diễn ra. Serie A đứng trong hàng ngũ những giải đấu bóng đá hàng đầu trên toàn thế giới và thường được ví như một sân chơi chiến thuật tinh vi.

Giải bóng đá VĐ CLB Châu Á AFC

Với người hâm mộ bóng đá Việt Nam, lịch thi đấu bóng đá hôm nay chắc chắn không thể bỏ qua Giải vô địch bóng đá các câu lạc bộ châu Á (Asian Champions League) là một giải đấu bóng đá lớn trên thế giới. Được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá châu Á (AFC), giải này dành cho các câu lạc bộ vô địch quốc gia hoặc đạt cúp quốc gia trong các nền bóng đá phát triển thuộc khu vực AFC. 

Với sự tham gia của 32 đội, giải đấu chia thành các bảng đấu vòng tròn và đội vô địch của giải sẽ có cơ hội tham dự FIFA Club World Cup đại diện cho các đội bóng đá thuộc AFC. 

Lịch thi đấu bóng đá AFV được đông đảo người hâm mộ quan tâm theo dõi
Lịch thi đấu bóng đá AFV được đông đảo người hâm mộ quan tâm theo dõi

Giải bóng V-League

Với người hâm mộ bóng đá tại Việt Nam chắc hẳn không còn xa lạ với giải bóng V-League. Việc người hâm mộ Việt Nam theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay của giải đấu này cũng là điều hiển nhiên. Đây là giải bóng quốc nội được đông đảo người hâm mộ yêu thích, đánh giá cao và luôn theo dõi về mô tổ chức, thể thức thi đấu và lịch thi đấu.

Giải V-League quy tụ nhiều CLB lớn trong nước và các cầu thủ mạnh hàng đầu. Điều đặc biệt ở giải đấu này được người hâm mộ bóng đá Việt Nam đánh giá chính bởi thời gian diễn ra hợp lý với khung giờ sinh hoạt của người Việt. Chính vì vậy anh em hoàn toàn có thể sắp xếp thời gian theo dõi giải thỏa mãn đam mê và đáp ứng nhu cầu của mình. 

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay cần lưu ý gì? 

Để xem lịch thi đấu bóng đá đầy đủ và nhanh chóng, bạn cần tuân theo các hướng dẫn sau: 

  • Truy cập vào các trang web uy tín để xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay giúp đảm bảo thông tin chính xác, tránh trường hợp cập nhật lịch sai vì truy cập vào đường link không đáng tin cậy. 
  • Theo dõi chính xác lịch thi đấu vì có nhiều giải đấu khác nhau trên toàn cầu như Serie A, La Liga, Champions League, Euro và AFF Cup đều đang diễn ra. Tuy nhiên điều này yêu cầu kiến thức chuyên sâu để cập nhật thông tin chính xác. 
  • Quan sát kỹ chọn đúng giải đấu, giờ thi đấu và đội bóng thi đấu để tránh nhầm lẫn. 
Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay cần chọn địa chỉ uy tín, chọn đội bóng chính xác
Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay cần chọn địa chỉ uy tín, chọn đội bóng chính xác

Xem thêm:

Lời kết

Để có thể theo dõi chính xác được lịch thi đấu bóng đá hôm nay người xem cũng cần có những kiến thức cơ bản. Với nội dung bài viết được Xoilactv chia sẻ trên, tin rằng bạn cũng đã hiểu hơn về lịch thi đấu đêm nay và dễ dàng lựa chọn lịch thi đấu của giải bóng mình yêu thích. Chúc bạn luôn có những giây phút giải trí, thỏa mãn đam mê và lựa chọn đặt cược chính xác nhất.

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam cập nhật các giải đấu mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam cập nhật chi tiết nhiều giải đấu lớn

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam luôn được đông đảo người hâm mộ bóng quan tâm, đặc biệt phải kể đến những người đam mê cá cược. Vậy việc theo dõi lịch bóng đá Việt Nam có lợi ích gì và có những giải đấu nào sắp diễn ra cần theo dõi lịch thi […]

Lịch thi đấu V-League 2023 – LTD bóng đá V league Việt Nam

Lịch thi đấu V-League gồm có nhiều vòng bảng khác nhau theo mỗi mùa giải

Lịch thi đấu V-League 2023 có lẽ là một trong những điều được đông đảo người hâm mộ bóng đá Việt Nam đang rất đón chờ. Vậy bạn đã hiểu gì về V-League và thời gian diễn ra các trận đấu tại giải như thế nào chưa? Nếu chưa, hãy cùng Xoilac đón đọc ngay […]

Lịch thi đấu Đức 2023 – Lịch thi đấu bóng đá Đức hôm nay

Bremen chạm trán Munich tại trận đầu Vòng 1 theo lịch thi đấu Đức

Lịch thi đấu Bundesliga không chỉ là một sân chơi bóng đá Đức đỉnh cao mà còn là sự quy tụ của những đội bóng tài năng và những trận đấu sôi động. Với mong muốn đáp ứng nhu cầu cập nhật thông tin của bạn đọc, Xoilac tv xin gửi đến bạn lịch thi […]

Lịch thi đấu Ý – Lịch thi đấy bóng đá Ý giải Seria A 2023

Lịch thi đấu Ý tại giải đấu Serie A luôn được cập nhật thường xuyên

Bạn đang quan tâm đến lịch thi đấu Ý – Serie A mùa giải mới 2023/2024? Với mức độ cạnh tranh cao và những trận đấu hấp dẫn. Lịch thi đấu Serie A giải bóng đá vô địch quốc gia Ý mùa giải mới hứa hẹn mang đến những trận cầu kịch tính và đỉnh […]

Lịch thi đấu Pháp 2023 – LTD bóng đá Pháp giải vô địch

Có 18 đội bóng tham dự Ligue 1 2023/2024 theo lịch thi đấu Pháp

Lịch thi đấu Pháp luôn là một thông tin quan trọng và hấp dẫn đối với những fan bóng đá và những ai đam mê theo dõi giải đấu hàng đầu tại đất nước này. Trong bài viết dưới đây, Xoilac tv sẽ cùng bạn khám phá và cập nhật lịch thi đấu bóng đá […]

Lịch thi đấu Liverpool 2023 – LTD bóng đá clb Liverpool hôm nay

Lịch thi đấu của Liverpool tại Ngoại hạng Anh tháng 10

Lịch thi đấu Liverpool hôm nayluôn là tâm điểm của mọi tín đồ bóng đá, và mùa giải Ngoại Hạng Anh 2023-2024 không phải là ngoại lệ. Với hàng loạt trận đấu đầy kịch tính với đối thủ mạnh, các cổ động viên của The Reds không thể bỏ lỡ bất kỳ trận cầu nào. […]

Lịch thi đấu man City mùa giải bóng đá 2023 – 2024 mới nhất

Lịch thi đấu Man City mùa giải 2023/2024 khá dày đặc

Lịch thi đấu Man City hôm nay luôn có sức hút với khán giả fan hâm mộ khi đây là đội bóng mạnh có nhiều tiềm năng cao. Lịch thi đấu của clb Man City được cập nhật liên tục thường xuyên mới nhất để người hâm mộ bóng đá cháy cuồng nhiệt cùng đội […]

Lịch thi đấu Ligue 1 mùa bóng mới nhất – LTD ligue 1 Pháp

Lịch thi đấu Ligue 1 luôn cập nhập đầy đủ mùa bóng mới nhất

Lịch thi đấu Ligue 1 luôn cập nhật thường xuyên, đầy đủ các trận đấu đầy sôi động, hấp dẫn. Giải đấu mang tính chuyên nghiệp, quy mô rộng lớn thu hút rất nhiều đội bóng mạnh tiềm năng của Pháp. Để không bỏ lỡ những trận bóng hấp dẫn của giải đấu vô địch […]

Lịch thi đấu Chelsea 2023 – LTD bóng đá CLB Chelsea hôm nay

Theo dõi lịch thi đấu Chelsea để không bỏ lỡ trận cầu hấp dẫn nào

Lịch thi đấu Chelsea 2023 mới nhất có rất nhiều trận tranh tài hấp dẫn giữa các đội. Mùa bóng 2023/2024 sắp đến sẽ hứa hẹn mang tới cho khán giả những trận cầu bóng đá đỉnh cao. Để không bỏ lỡ bất cứ trận bóng nào của câu lạc bộ Chelsea, bạn đọc hãy […]

Lịch thi đấu Arsenal 2023 – LTD bóng đá của CLB Arsenal

Lịch thi đấu Arsenal có đầy đủ các trận từ giải Premier League

Lịch thi đấu Arsenal luôn được cập nhật đầy đủ trên các trang web bóng đá. Đội bóng với nhiều tiềm năng giành giải cao và tiền vào vòng chung cuộc. Để xem chi tiết lịch thi đấu mới nhất trong mùa 2023 – 2024, bạn đọc hãy cùng Xoilac TV tìm hiểu xem ngay […]

DMCA.com Protection Status
X